Nýjungar á nýju starfsári

Innritun nýrra nemenda við Tónlistarskóla Ísafjarðar hófst í gær. Starfið í skólanum er fjölbreytt sem  fyrr. Boðið er upp á kennslu á fjölda hljóðfæra, söngnám og tónfræðagreinar, auk forskóla , kóra, lúðrasveita, strengjasveita og hljómsveitarsamspils í rytmískri deild. Á skólaárinu sem nú fer í hönd verður einnig boðið upp á ýmsar nýjungar í skólastarfinu og má þar nefna unglingasöngdeild og nám í raftónlist fyrir unglinga. Þetta eykur enn frekar við fjölbreytt námsframboð skólans og er spennandi valkostur fyrir unglinga. Vakin er athygli á því að hægt er að sækja sérstaklega um nám í hljómsveitarsamspili og raftónlist þó nemandinn sé ekki skráður í annað hljóðfæranám við skólann en hljóðfæranemendum skólans býðst að taka þátt í námskeiðunum endurgjaldslaust.

Tónlistarskólinn hefur átt því láni að fagna í gegnum tíðina að við hann hafa starfað vel menntaðir og metnaðarfullir kennarar sem bera hag nemenda og skólans fyrir brjósti. Andri Pétur Þrastarson bætist nú í hóp þeirra en hann mun leiða kennslu í raftónlist við skólann.

Skrifstofa skólans að Austurvegi 11 er opin frá kl. 10.30 til 14.30 en þar eru veittar allar upplýsingar um námið.

smari@bb.is

DEILA